lnwshop logo

Media Converter Link 25 KM HTB-3100AB 10/100M RJ45 Single Mode SC

Media Converter Link 25 KM HTB-3100AB 10/100M RJ45 Single Mode SC
Media Converter Link 25 KM HTB-3100AB 10/100M RJ45 Single Mode SC thumbnail 1Media Converter Link 25 KM HTB-3100AB 10/100M RJ45 Single Mode SC thumbnail 2Media Converter Link 25 KM HTB-3100AB 10/100M RJ45 Single Mode SC thumbnail 3
หมวดหมู่ อุปกรณ์ Fiber Optic
ราคาปกติ 650.00 บาท
ลดเหลือ 450.00 บาท
สถานะสินค้า พร้อมส่ง
แก้ไขล่าสุด 25 พ.ค. 2561
ความพึงพอใจ
5.00/5 จาก 1 คน
จำนวน
ชิ้น
หยิบลงตะกร้า
Share
Scan this!

1 ชุดมี 2 ตัวครับ A  B  พร้อม Adapter
ประกัน 30 วัน

Product details of Media Converter Link 25 KM HTB-3100AB

 
รายละเอียดสินค้า:
NET-LINK HTB-3100S ผลิตภัณฑ์เส้นใยโหมดเดี่ยวส่งสัญญาณสามารถบันทึกครึ่งเส้นใยที่ว่าข้อมูลบนเส้นใยเดี่ยว 10 / 100M รับและอัตราการส่งผ่านใยเป็นอย่างมากที่ใช้บังคับกับทรัพยากรที่ จำกัด
พารามิเตอร์สินค้า:
เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE 802.3, IEEE 802.3u และมาตรฐาน 100Base-FX
อัตราการถ่ายโอนข้อมูลที่ 10 / 100Mbps ของ
มันสนับสนุนการทำงานเพล็กซ์เต็มรูปแบบและครึ่งหนึ่ง
มันมีขั้วต่อ RJ45 มาตรฐานและอินเตอร์เฟซใย SC
อินเตอร์เฟซที่รองรับคุณสมบัติ RJ45 10Mbps และ 100Mbps Auto-การเจรจาต่อรอง
อินเตอร์เฟซ RJ45 กับฟังก์ชั่นได้อย่างรวดเร็ว
อีเอ็มไอรับรอง: CE, FCC, VCCI C-Tick
ประเภทเส้นใยโหมดเดี่ยว
SC ประเภทอินเตอร์เฟสใย
ความยาวคลื่น 1550nm 1310nm ออปติคอล
เกียร์ระยะทาง 25 กิโลเมตร
อำนาจการปล่อยก๊าซสูงสุด -12.0 dBm
ส่งขั้นต่ำพลังงานแสง -19.0 dBm
ความไว -34.0 dBm
ใยแก้วนำแสงเชื่อมโยงการสูญเสีย 15.0 dBm

Product parameters:
 
Follow the IEEE 802.3, IEEE 802.3u and 100Base-FX standards
10/100Mbps data transfer rate
Support full-duplex and half-duplex way of working
Provides a standard RJ45 interface and SC fiber interface
RJ45 interface supports both 10Mbps and 100Mbps auto-negotiation function
RJ45 interface with fast switch function
EMI Certification: CE, FCC, VCCI, C-Tick
 
Fiber Type Singlemode
SC fiber optic interface type
Wavelength 1310nm 1550nm
Transmission distance 25Km
Maximum transmit optical power -12.0 dBm
Minimum emission power -19.0 dBm
Sensitivity -34.0 dBm
15.0 dBm optical fiber link loss
 
LED Description:
 
FX 100:Green,Lit when 100Base-FX operation
FX Link/ACT,Green,Lit when fiber cable connection with remote device is good. Bliks when any FX traffic is present
Power,Green,Lit when +5V Power is available
FDX/Col,Green,Lit when full duplex mode is enabled. Blinking when collision is present
TX 100,Green,Lit when 100Base-TX cable operation
TX Link/ACT,Green,Lit when TP cable connection with remote device is good. Blinks when any traffic is present

ภาพตัวอย่างการใช้งาน

ความพึงพอใจ:
Easy-Trip Shop
10 ต.ค. 2560 11:36 น.
ตอนนี้มีของมั้ยครับ
คำถาม
รายละเอียด
ชื่อผู้ถาม
ข้อมูลสำหรับการติดต่อกลับ (ไม่เปิดเผย เห็นเฉพาะเจ้าของร้าน)
อีเมล
เบอร์มือถือ
  • ถาม
สินค้ามีปัญหา
สินค้าเป็นชิพแท้ไหม ซื้อไปแล้วมีปัญหาส่งมอบงานกล้องวงจรปิดไม่ผ่าน กล้องสะดุดมากครับ
ศศิน
ศศิน
110.171.125.x
25 มี.ค. 2561 00:06 น.
แท้ครับ อุปกรณ์ต่อพ่วงทั้งหมดแล้วใช่ไหม
เจ้าของร้าน
เจ้าของร้าน
25 มี.ค. 2561 18:24 น.
ใช้ระยะไม่ถึงกิโล ต้องมีใช้ตัวลดทอนสัญญาณมายครับ
ใช้ระยะไม่ถึงกิโล ต้องมีใช้ตัวลดทอนสัญญาณมายครับ
Fousee
Fousee
171.7.250.x
28 ต.ค. 2560 04:49 น.
ไม่จำเป็นครับ
เจ้าของร้าน
เจ้าของร้าน
28 ต.ค. 2560 10:58 น.
580 นี่คู่หรือตัวเดียวครับ
580 นี่คู่หรือตัวเดียวครับ
อานนท์
อานนท์
110.77.221.x
8 ก.ย. 2560 00:28 น.
1 ชุดมี 2 ตัวครับ A ,B
เจ้าของร้าน
เจ้าของร้าน
8 ก.ย. 2560 10:56 น.
ลักษณะการใช้งาน
สอบถามครับเอามาใช้ลิงค์สัญญาณเสียงได้มั๊ยครับ ระหว่างคอมพิวเตอร์ต้นทางกับปลายทาง และต้องผ่านออฟติคใช่มั๊ยครับ
พจนธรรม
พจนธรรม
223.207.176.x
20 มิ.ย. 2560 19:06 น.
ใช่ครับ
เจ้าของร้าน
เจ้าของร้าน
20 มิ.ย. 2560 23:34 น.
  • กรุณาโทรเช็คสต็อกสินค้าทุกครั้งที่สั่งซื้อครับ เนื่องจากบางรายการอาจหมดแต่ยังไม่ได้อัปเดทหน้าเว็บ เพื่อความรวดเร็ว รบกวนลูกค้าเช็คสต็อกได้ทาง Line ,fanpage หรือ โทรสอบถามได้เลยครับ
ธ.กรุงไทย สาขาเซ็นทรัล เฟสติวัล หาดใหญ่ ออมทรัพย์
ธ.กสิกรไทย สาขาเซ็นทรัล เฟสติวัล หาดใหญ่ ออมทรัพย์
เพื่อความเข้าใจตรงกันระหว่างผู้ซื้อและผู้ขายและมิตรภาพที่ดีต่อกัน กรุณาทำความเข้าใจเงื่อนไข

STATISTICS

หน้าที่เข้าชม775,437 ครั้ง
ร้านค้าอัพเดท21 ก.ค. 2561

CONTACT US

0842697750

NEW PRODUCTS

320.00 บาท
  • สั่งซื้อ
590.00 บาท
  • สั่งซื้อ
840.00 บาท
  • สั่งซื้อ
220.00 บาท
  • สั่งซื้อ
690.00 บาท
  • สั่งซื้อ

MEMBER

เข้าสู่ระบบด้วย
เข้าสู่ระบบ
สมัครสมาชิก

ยังไม่มีบัญชีเทพ สร้างบัญชีใหม่ ไม่เกิน 5 นาที
สมัครสมาชิก (ฟรี)
Go to Top
พูดคุย-สอบถาม คลิก